25 C
Ho Chi Minh City
Trang chủ Làm đẹp Bí quyết ăn mặc sành điệu như siêu mẫu Cara Delevingne

Bí quyết ăn mặc sành điệu như siêu mẫu Cara Delevingne

Bạn đang muốn tạo cho mình một phong cách thời trang sành điệu như siêu mẫu nước Anh Cara Delevingne? Hãy thay đổi diện mạo của mình trong mùa này với những chiếc áo thun slogan, áo len và họa tiết graffiti cực chất. Dưới đây là 7 bí quyết ăn mặc sành điệu và trendy như Cara Delevingne.

1. Cuốn hút cùng màu xanh dương

Cara Delevingne

Áo, $363, chân váy, $835, Kenzo; openingceremony.us.

Legging, $1,480, Louis Vuitton;  louisvuitton.com.

Mũ kết, Marc by Marc Jacobs; marcjacobs.com.

Vòng tay, $95, R.J. Graziano; rjgraziano.com.

2. Quyến rũ cùng xuyên thấu

Hãy thể hiện sự quyến rũ nhưng vẫn rất tinh nghịch của bạn bằng một chiếc áo sweatshirt slogan xuyên thấu.

Cara Delevingne

Áo sweatshirt, $995, quần short, $650, Alexander Wang; alexanderwang.com.

Hoa tai tròn, $75, Maria Tash; mariatash.com.

Dây chuyền, $176, Jennifer Zeuner Jewelry; jenniferzeuner.com.

3. Những miếng dán vui nhộn

Hãy thể hiện cá tính của mình bằng những miếng dán và logo vui nhộn đính trên trang phục.

Cara Delevingne

Áo khoác, $1,600, áo, $150, Libertine at Bergdorf Goodman; bergdorfgoodman.com.

Quần short, $1,300, Chanel; chanel.com.

Mũ, $99, Maison Kitsuné; needsupply.com.

4. Cô nàng skater thanh lịch

Cara Delevingne

Áo, $134, American Retro; alenetoo.com.

Quần, $4,140, Louis Vuitton; louisvuitton.com.

Găng tay, Chanel; chanel.com.

5. Bậc thầy phối đồ

Hãy phối một chiếc áo len giản dị cùng quần hoặc chân váy họa tiết sống động.

Cara Delevingne

Áo sweatshirt, $560, Christopher Kane at Barneys New York; barneys.com.

Chân váy, $1,290, Carven; carven.com

Quần short, $390, Carven; shopbop.com.

6. Oversize ấn tượng

Cara Delevingne

Áo len, $4,750, chân váy, $2,450, giày sneaker, $750, Céline at Barneys New York; barneys.com.

7. Chơi chữ

Hãy thể hiện cá tính của mình bằng “cả cây” trang phục họa tiết chữ từ đầu đến chân.

Cara Delevingne

Áo, $615, quần, $683, JC de Castelbajac; frenchologie.com.

RELATED ARTICLES

BỘ SƯU TẬP VÁN SÀN 2021: đăng cấp, tự nhiên và tinh tế

“Tiếp nối thành công của BST ván sàn Touch Natural Mordern, An Cường tiếp tục giới thiệu...

lắp đặt sàn gỗ công nghiệp đẹp cao cấp

Sàn gỗ công nghiệp đang là lựa chọn hàng đầu của nhiều gia đình bởi tính thẩm mỹ và những ưu điểm...

Tư vấn mua ván sàn vân xương cá cao cấp

Các loại ván sàn gỗ công nghiệp hiện nay được sản xuất và thiết kế với nhiều màu sắc, mẫu mã đa...
- Advertisment -

Most Popular

BỘ SƯU TẬP VÁN SÀN 2021: đăng cấp, tự nhiên và tinh tế

“Tiếp nối thành công của BST ván sàn Touch Natural Mordern, An Cường tiếp tục giới thiệu...

lắp đặt sàn gỗ công nghiệp đẹp cao cấp

Sàn gỗ công nghiệp đang là lựa chọn hàng đầu của nhiều gia đình bởi tính thẩm mỹ và những ưu điểm...

Tư vấn mua ván sàn vân xương cá cao cấp

Các loại ván sàn gỗ công nghiệp hiện nay được sản xuất và thiết kế với nhiều màu sắc, mẫu mã đa...

Kinh nghiệm mua bồn rửa bát đôi bền đẹp

Bồn rửa bát đôi inox hiện là loại bồn rửa được khá nhiều gia đình Việt chọn lựa sử dụng. Chất inox...

Recent Comments